ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ทางคลีนิครับฉีดโบท๊อกซ์ในกรณีที่มีตัวยาไปเองมั้ยคะ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

ทางคลีนิครับฉีดโบท๊อกซ์ในกรณีท​ี่มีตัวยาไปเองมั้ยคะ 1 ปี, 11 เดือน ที่ผ่านมา #32

• ORANGE
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
คุณหมอฉีดโบท๊อกซ์ในกรณีที่มีตัวยาไปเองมั้ยคะ เป็นยาที่ถูกต้องมีอย.นะคะ
คิดค่าบริการเท่าไร ต้องการฉีดลดกรามคะ

ตอบกลับ: ทางคลีนิครับฉีดโบท๊อกซ์ในกรณีท​ี่มีตัวยาไปเองมั้ยคะ 1 ปี, 11 เดือน ที่ผ่านมา #33

• admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 27
ได้เลยครับ แต่ว่าค่าบริการนั้นขึ้นอยู่กับความยากง่ายของจุดที่ทำ ตอนนี้ราคาค่าบริการจะอยู่ที่ 1,500 -2,000 บาท นัดวันมาได้เลย แต่คุณหมอจะไม่อยู่จะไปปฏิบัติธรรมช่วงวันที่ 1 - 5 พ.ค. นี้นะครับ

ตอบกลับ: ทางคลีนิครับฉีดโบท๊อกซ์ในกรณีท​ี่มีตัวยาไปเองมั้ยคะ 1 ปี, 11 เดือน ที่ผ่านมา #37

• ORANGE
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
ในกรณีที่ใช้ยาของทางคลีนิค เป็นตัวยาชนิดไหนคะ ค่าบริการเท่าไร

ตอบกลับ: ทางคลีนิครับฉีดโบท๊อกซ์ในกรณีท​ี่มีตัวยาไปเองมั้ยคะ 1 ปี, 11 เดือน ที่ผ่านมา #40

• admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 27
หมอใช้ของเกาหลี ชื่อว่า Neuronox สีฟ้า ตามรายละเอียดในลิงค์นี้ www.chayapatclinic.com/index.php?option=...;id=45&Itemid=54
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 1.63 วินาที